You are here: HomeAfricaBBC2023 08 07Article 1820231

BBC Hausa of Monday, 7 August 2023

Source: BBC

Ingila ta doke Najeriya a Kofin Duniya na Mata

Yan wasan Ingila Yan wasan Ingila

Ingila ta fitar da Najeriya daga gasar cin Kofin Duniya ta Mata, bayan wasa ya kai ga bugun fenareti, inda aka tashi 4-2.

Tun farko, an tashi karawar babu ci tsakanin Najeriya da Ingila, kafin a ƙara lokaci, nan ma aka tashi kowacce ƙungiya tana nema.

‘Yan wasan Najeriya biyu ne suka ɓaras da bugun fenareti a cikin huɗu da suka buga, yayin da ƙungiyar Ingila ta ci ƙwallo huɗu.

'Yar wasan Ingila Georgia Stanway ce ta fara bugawa amma ta zubar da ƙwallon, wadda ta buga da ta faɗi.

Sai dai, 'yar wasan Najeriya Desire Oparanozie ita ma ta buga ƙwallon amma sai ta yi faɗi inda ta faɗa gefen raga.